Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ สะพายเป้ เที่ยวเชียงรายครั้งแรกค่ะ 2 คืน พักและเที่ยวที่ไหนดี ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำ สะพายเป้เที่ยวเชียงรายครั้งแรกค่ะ  พักและเที่ยวที่ไหนดี

เดินทางโดยสายการบินแอร์เอเชีย pro ข้ามชาติ ที่จองไว้เมื่อปีที่แล้วค่ะ

เดินทาง วันที่ 6 เมษายน เวลา 11.55 น. ถึง เชียงราย 13.00 น.

กลับวันที่ 8 เมษายน เวลา 13.00 น. ค่ะ

ดูโรงแรมราคากลางๆ และ ปลอดภัยค่ะ

พัก 2 คืน ศุกร์ และ เสาร์

และสามารถเดินทางเที่ยวได้สะดวก

พักที่ไหนดี ที่ไม่ไกลสนามบินมาก

อยากไปเที่ยววัดร่องขุ่น และ ดอยตุงค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกท่านค่ะ :)

จากคุณ : lana
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 55 16:32:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com