Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** ( CR ).. MICRO RIVIEW จุดชมวิว ที่ป้าย PATTAYA city ** ติดต่อทีมงาน

เมื่อเช้านี้ตื่นเช้าจัด เพื่อไปส่ง ผบ.ออกไปทำธุระ

ส่ง ผบ.เสร็จ มีเวลานิดหน่อย ขับรถผ่านทาง เขา สทร.ความคิดเกิดเดี๋ยวนั้นว่า

ไปที่ป้าย PATTAYA city ดีกว่า ก็เลยแวะขึ้นไปเก็บรูปจากมือถือมาฝาก

เสียดายว่าตั้งแต่เช้า มีเมฆฝนครึ้มตลอด เลยดูไม่สดใสนัก

ตั้งใจนำมาฝากสำหรับหลายๆท่าน ที่เคยไปพัทยา

แต่ยังไม่เคยขึ้นไปชมวิวอ่าวพัทยาจากบริเวณ ป้าย PATTAYA city

หรือ บางท่านอาจจะยังไม่ทราบว่าสามารถขึ้นไปได้ / ขึ้นทางไหน ????

เอาเป็นว่า micro riview ของผม มีเจตนาแค่แนะนำอีกสถานที่ในพัทยาให้ได้รู้จักกัน

ท่านใดสนใจ เชิญตามมาครับ เดี๋ยวจะพาไป

ปล.......เป็นการทำ (ไมโคร) รีวิวครั้งแรกของผมนะครับ ทำสดๆ บรรยายสดๆ

ขาดตกบกพร่อง ต้องขออภัยไว้ ณ.ที่นี้นะครับ

จากคุณ : Low Batt
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 55 13:14:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com