Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มินิๆๆๆรีวิว ..วันสบายๆ@มันตราปุระรีสอร์ท พัทยา ติดต่อทีมงาน

วันนี้แวะเอาที่พักในพัทยามามาฝากค่ะ เนื่องมาจาก จขกท. ทำงานต่อเนื่องเป็นเดือนไม่ได้หยุด คุณสามีเลยจะพาไปพักผ่อนแต่เอาแบบใกล้ๆ เลยมาจบลงที่พัทยานี่แระค่ะ ไปกันเลยดีกว่า...

ครั้งนี้พาลูกสาวไปด้วย เลยกะจะหาที่มีสระว่ายน้ำกว้างๆ หน่อย ไม่ได้จองไว้ล่วงหน้านะค่ะ ออกจาก กทม6โมงเย็น ไปถึงเกือบ2ทุ่ม  เป็นวันธรรมดา เคยดูรีวิวในห้องบลูนี้แระค่ะ เลยเข้าไปเลย @มันตราปุระรีสอร์ท พัทยาเหนือ ไม่ติดหาดนะค่ะ

ห้อง Deluxe Pool Acces ราคา2600 ค่ะไม่รวมอาหารเช้า พักคืนที่2 ลดเหลือแค่2300ค่ะ (แถมเลทเช็คเอ้าท์ให้เป็นบ่าย2ด้วย)

จากคุณ : am_adorably
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 55 21:28:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com