Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[~Coffee-Iced tea~] รีวิวแรก Japan:Osaka-Kyoto-Nara-Nagoya-Tokyo ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า...เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มารายงานตัวค่ะ จากที่แอบดูกระทู้ในห้องBPมาแสนนาน จนวันนี้ก็ได้เป็นสมาชิกกับเค้าซักทีนะคะ
เลยจะขอเริ่มทำตัวเป็นสมาชิกใหม่ที่น่ารัก เอารีวิวมาฝากเพื่อนๆกันค่ะ

ขอเกริ่นนิดนึงนะคะ รีวิวนี้เป็นรีวิวที่กาแฟไปเที่ยวญี่ปุ่นกับครอบครัวเมื่อปลายธันวาคม 2011 สมาชิกร่วมเดินทาง 4 ชีวิต กับการไปญี่ปุ่นครั้งแรก ตื่นเต้นมากค่ะู^.^ ฮุฮุ ไม่คิดว่าจะได้ไปสัมผัสผืนแผ่นดินแดนปลาดิบที่ใฝ่ฝันมานาน

ไม่ขอพูดมากแล้ว มาลุยดูรีวิวเลยดีกว่า
ปล.ภาพอาจจะไม่สวยเพราะใช้กล้องคอมแพคกระทัดรัดถ่าย ต้องขอโทษด้วยนะคร้าบบบบ

LET'S GO!
วันแรก เดินทางจากสุวรรณภูมิ เวลา 23.15 โดย TG622 ค่ะ
ถึงแล้วๆ เย้ๆๆๆ โอซาก้าค่า สนามบินคันไซ....ขอถ่ายรูปคู่หน่อยนะคะ แชะ!

จากคุณ : กาแฟชาเย็น
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 55 22:00:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com