Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมเวลาจะถามอะไรต้องตั้งหัวกระทู้ว่า รบกวนเซียน ด่วน แจกกิ๊ฟ ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

ด่วน... รู้สึกเหมือนถูกออกคำสั่งให้รีบตอบนะ
แจกกิ๊ฟ... ไม่ได้ต้องการสิ่งตอบแทนซักหน่อย
เซียน... ไม่ใช่เซียน ตอบผิดไปจะโดนด่ามั้ยเนี่ย

ส่วนใหญ่ผมกดเข้าไปดูทุกกระทู้นะครับ
กระทู้ใหนตอบได้ก็จะช่วยตอบ
แต่เวลาเจอกระทู้ที่จั่วหัวว่าแบบนี้ก็เข้าไปดูเฉยๆ
บางทีคันไม้คันมืออยากตอบ แต่ก็ไม่ตอบดีกว่า
มีใครเป็นบ้างครับ

จากคุณ : ichioini
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 55 10:08:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com