Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเวลาช่วงเย็นที่หาดใหญ่ แนะนำ หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

มีเวลาพักช่วงเย็นที่หาดใหญ่ ตั้งแต่ บ่าย 3 จนถึงค่ำมืดดึกดื่น แนะนำแบบละเอียดหน่อยครับ ว่าไปไหนดี ไม่มีรถครับ เคยอ่านในกระทู้แล้ว ยัง งงๆ อยู่
  เช่น ไปเขาคอหงษ์  อยู่ไกลจากตัวเมือง  10 กว่ากิโล ไปยังไงได้บ้างครับ  
    -  ริม ถ.กาญจนวนิชย์    ยังเป็นตลาดเปิดท้าย ที่น่าสนใจอยู่ไหม หรือเหมือนตลาดเปิดท้ายที่กทม ทั่วไป
     -   การเดินทางใน ตัวเมืองหาดใหญ่ด้วยรถตุ๊กๆ ราคาสูงเหมือน รถ ตุ๊กๆ 3 ล้อ ใน กทมไหมครับ
     - นอกจากนี้มีที่ไหนแนะนำบ้างอ่ะครับ

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิกล่วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ

จากคุณ : Mr.Catch
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 55 10:24:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com