Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวงานวันระกำหวานผลไม้และของดีเมืองตราด ติดต่อทีมงาน

สวัสดีวันศุกร์ค่ะเพื่อนๆ พรุ่งนี้ก็วันหยุดแล้ว เพื่อนๆ วางแผนออกไปเที่ยวพักผ่อนในช่วงวันหยุดกันที่ไหนบ้างค่ะ แต่ถ้าใครยังไม่มีโปรแกรมออกไปเที่ยวไหน แกะน้อยจะชวนไปทานระกำหวานๆ อร่อยๆ กันค่ะ กับงานวันระกำหวานผลไม้และของดีเมืองตราด ซึ่งงานจะจัดขึ้นในวันที่ 11 มี.ค. 2555 - 13 มี.ค. 2555 ค่ะ ที่สนามหน้าศาลากลาง อ.เมือง จ.ตราด

ภายในงานจะมีการประกวดรถขบวนแห่ผลไม้  การจัดนิทรรศการของหน่วยงานภาครัฐ - เอกชน   การจำหน่ายผลไม้ของจังหวัดตราด เช่น ระกำ เงาะ ทุเรียน มังคุด สับปะรด ฯลฯ   การประกวดสุนัขพันธุ์ไทยหลังอาน   มหรสพ การแสดงดนตรี   ทัวร์ชมสวนผลไม้

ถ้าเพื่อนๆ คนไหนสนใจก็อย่าลืมไปทานระกำหวานๆ และของดีจากเมืองตราดกันนะคะ

จากคุณ : แกะน้อย
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 55 11:12:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com