Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะจองทัวร์ภูเก็ตค่ะมีใครเคยใช้บริการของ คนภูเก็จทัวร์(konphuket) บ้างคะ ติดต่อทีมงาน

จะไปเที่ยวภูเก็ตค่ะ คิดว่าจะจองแบบซิตี้ทัวร์วันนึง แล้วก็เที่ยวเกาะวันนึงค่ะ
จะจองทัวร์ของ คนภูเก็จทัวร์ แต่หาข้อมูลแล้วไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย
ไม่ทราบว่ามีใครเคยใช้บริการไหมคะ ไม่ทราบว่าบริการเป็นยังไงบ้างคะ
กับอีกเจ้าที่สนใจคือ Phuketskytour ค่ะแต่ของเจ้าหลังนี่จะแพงกว่าหน่อยนึง
ไม่ทราบว่าจะเลือกเจ้าไหนดีค่ะไปกัน 4 คนค่ะ พ่อ+แม่+แฟน+ตัวเราค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : OutGirl
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 55 16:51:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com