Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Tokyo-Hakone-kawaguchiko ติดต่อทีมงาน

อยากทราบว่า
1. จาก Tokyo ควรจะไป Hakone ก่อน แล้วค่อยเข้าที่พักที่ Kawaguchiko รึเปล่าค่ะ??  

2. ถ้ามันดูอ้อมไป  เราไป Hakone ก่อน สามารถฝากกระเป๋าที่สถานีได้เลยใช่มั๊ยค่ะ??

3. ถ้าเข้าที่พักก่อน แล้วย้อนมา Hakone เราใช้ Fuji Hakone Pass มัน cover รึเปล่าค่ะ? และเสียเวลามากมั้ย??

4. จาก Kawaguchiko ไป Shiraito Falls นั่งรถนานมั๊ยค่ะ? มีรถออกที่สถานี เลยรึเปล่าค่ะ ??

จากคุณ : Jahoa
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 55 11:48:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com