Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ ถาม คำถามเดียว กับ จางเจียเจี้ย ... รบกวนตอบด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

จะไป จางเจียเจี้ย ปลายเดือนนี้ ไปคนเดียวด้วยคัรบ
อยากทราบว่า ต้องจ้างไกด์ รึเปล่าครับ เวลาเข้า อุทยาน หรือ เขามีแผนที่ แล้วเราเดินลุยเลย

เพราะไป คนเดียว ไม่มีคนหาร เลย ไม่อยากจ้าง เดินลุยเอง มันจะหลง แล้วจะหาทางออก เจอไหมครับเนี่ย ภาษาจีนก็ไม่ได้ สักแอะ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : เอก
เขียนเมื่อ : 11 มี.ค. 55 17:25:26 A:58.10.137.209 X: TicketID:328115

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com