Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขึ้นเครื่องครั้งแรก กับ air asia ติดต่อทีมงาน

จองโปรexpedia ไป-กลับ กทม.-ภูเก็ต อ.10ก.ค -พฤ.12 ก.ค

หาข้อมูล คร่าวๆแล้ว ขอสอบถามอีกทีเพื่อความแน่ใจ

รบกวน เพื่อนๆ พี่ๆ ห้องบลูช่วยตอบด้วยนะคะ

1.  ระหว่างเช็คอินผ่านเว็บ กับ ที่หน้าเคาน์เตอร์ ...ผ่านเว็บดีกว่าใช่มั้ยคะ

แล้วถ้าทำผ่านเว็บ ควรทำก่อนการเดินทางประมาณกี่วันคะ

2.ถ้าเราเช็คอินในเว็บ เราเลือกที่นั่งเองได้มั้ยคะ มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม

หรือเปล่า  ไปกัน 6 คน 3 บุ๊คค่ะ แต่ถ้าเลือกไม่ได้ ไม่ซีเรียสค่ะ

3.ถ้าเราโหลดกระเป๋า ผ่านเว็บ ทำตอนเช็คอิน หรือตอนไหนคะ

เสียค่าใช้จ่ายทางไหนคะ

ตอนนี้นึกออกแค่นี้ค่ะ  ใครมีคำแนะนำเพิ่มเติม  ขั้นตอนในการเดินทาง

รบกวนชี้แนะ ด้วยนะคะ  ศึกษาไว้ก่อน กลัวมีอะไรผิดพลาดค่ะ

พาผู้ใหญ่ไปค่ะ ^^

จากคุณ : lala little princess
เขียนเมื่อ : 11 มี.ค. 55 18:09:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com