Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***วังสระปทุมตั้งอยู่ตรงไหน*** ติดต่อทีมงาน

คือสัปดาห์หน้าอยากจะไปเที้ยววังสระปทุม  อยากทราบว่าอยู่ตรงไหนค่ะ  ได้ยินว่าอยู่แถวสยาม แต่ไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหนค่ะ? ขอถามดังนี้
1.สถานที่ตั้งค่ะ ?
2.ราคาค่าบัตรเข้าชมเท่าไรค่ะ ?
3.ปัจจุบันนี้ยังเปิดให้เข้าขมอยู่หรือเปล่าค่ะ ? หากเปิดเวลาเข้าชมนุ่งกางเกง เข้าชมได้หรือเปล่าค่ะ(เพราะเดินทางมาจาก ตจว.ไม่สะดวกในการนุ่งกระโปรงค่ะ)
4.หากยังเปิดให้เข้าชมอยู่  หยุดวันไหนบ้างค่ะ?

แก้ไขเมื่อ 11 มี.ค. 55 19:55:37

แก้ไขเมื่อ 11 มี.ค. 55 19:55:02

จากคุณ : มีความจริงใจมาให้
เขียนเมื่อ : 11 มี.ค. 55 19:54:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com