Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเรื่อง check in air asia ครับ ติดต่อทีมงาน

ขอถาม ผู้รู้ ครับ ผมซื้อตั๋ว เป็น กรุ้ป 5 คน บินในประเทศ  และ ซื้อ น.น กระเป๋า 20โล ;

1/ ถ้า ผมจะ เช็คอิน ออนไลน์ + ปริ้น บอร์ดดิ้งพาส จากทางบ้านไปแล้ว ผมจะเอากระเป๋าไปโหลดที่ไหนครับ.  ผมต้องต่อแถวที่ เค้าเตอร์ ที่สนามบินอีกรึปล่าวครับ.  
2/ ถ้าต้องต่อแถว มีช่องพิเศษ สำหรับรับ load กระเป๋าเลย รึปล่าวครับ หรือ เข้าแถว check in ทั่วไป.
3/ หรือ ถ้าผม เช็ค อิน ที่สนามบิน พร้อมโหลด กระเป๋า ต้องเสียค่า เช็ค อิน อีก รึปล่าวครับ ในกรณี ที่ผมต้องต่อแถวอยู่ดี

3/ เค้าเตอร์ที่สุวรรณภูมิของ AIR ASIA แยก ส่วน ใน กับ นอกประเทศ รึ
ปล่าว ครับ

ขอบคุณครับ
ปล ดูกระทู้เก่าแล้วได้ข้อมูลไม่ครบครับ

จากคุณ : uoydos
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 55 16:58:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com