Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Leh - Ladak พักที่ไหนดีคะ???? ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

ด้วยเหตุจากได้ดับเบิ้ลวีซ่าของอินเดีย และไปมาแล้วครั้งแรกเมื่อเดือนกุมภาที่ผ่านมา เกิดติดใจ อยากจะไปอีกครั้ง

แต่ครั้งนี้เราจะไปทางเหนือสุดๆ ของอินเดีย คือ เลห์ - ลาดัก

ลองดูกระทู้รีวิวในห้องบลูแล้ว ข้อมูลยังไม่เยอะมาก โดยมากจะเป็นกระทู้รีวิวรูปสวยๆ อาร์ตๆ ซะมากกว่า (เป็นอีกหนึ่งแรงบันดาลใจที่ทำให้เราอยากไปเที่ยวที่นั่น)

เลยมาถามผู้ที่เคยไปเลห์ - ลาดัก หรือผู้ที่กำลังจะไป หรือผู้ที่คิดใจะไป แล้วเคยมีที่พักในใจไว้แล้วว่า...

smile  เกสเฮ้าส์ไหนน่าพักบ้างคะ อยากได้เกสเฮ้าส์แบบเป็นบ้านๆ ไม่ใช่โรงแรม ห้องหนึ่งพักได้สี่คน มีอาหารเช้าให้หรือไม่ก็ได้ และราคาห้องพักไม่เกินคืนละ 1 พันบาทไทยค่ะ

smile  รถเช่าหรือพวกทัวร์เอเจนสำหรับเที่ยวแบบ one day trip หรือ two day trip อันไหนเจ๋งๆ บ้างคะ รบกวนชี้แนะ

smile หากมีข้อแนะนำอื่นๆ เช่น ร้านอาหารไม่ควรพลาด สถานที่ท่องเที่ยวที่ต้องไป ร้านขายของฝากราคาถูก อะไรแบบนี้ บอกกล่าวมาได้เลยนะคะ

เราจะไปเดือนกรกฎาคมนี้ค่ะ อยากจองที่พักแต่เนิ่นๆ จะได้ไม่ฉุกละหุกมาก

ขอบพระคุณมากๆ นะคะ ลูกสาว

จากคุณ : นางมารชุดส้ม
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 55 19:35:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com