Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review : Lost in New Zealand Day 1 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีคะ  ขอออกตัวก่อนว่า นี่เป็นการรีวิวครั้งที่สองในพันทิพย์ และเราไม่เก่งคอมเลย - -"  นั่งงมอยู่นานมาก ดังนั้นรีวิวที่จะอ่านต่อไปนี้ ภาพและเนื้อหาอาจจะขาดๆเกินๆบ้าง แหะๆ แต่ก็ไม่ถอดใจคะ

เพราะการไปนิวซีแลนด์ของเราครั้งนี้  เราเข้ามาอ่านจากห้องบลูส่วนใหญ่  ทำให้มีข้อมูลที่ค่อนข้างพร้อม และมีความทรงจำดีๆมากมายกับนิวซีแลนด์ ตั้งใจไว้แน่วแน่มากๆว่า กลับมาจะทำรีวิวให้คนอื่นๆที่ต้องการข้อมูลได้อ่านบ้าง :)  ขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่เป็นเพื่อนเราไปโดยไม่รู้ตัว อิอิ ขอบคุณน้ำใจดีๆ  ที่มอบให้และการแบ่งปัน ที่นำมาซึ่งรอยยิ้มและความสุขของคนที่ไม่เคยพบเจอกัน

ขอบคุณคนที่เราเข้าไปอ่านรีวิวมากมาย เราอาจจะเอ่ยนามไม่หมดในที่นี้นะคะ ขอโทษด้วยนะคะถ้าตกหล่นชื่อใครไป

คุณ One light one Shadow
คุณ ฟองสบู่
คุณ พ่อหมีทัวร์
คุณ Sugar Rabbit

คุณ  Sulaimania (เราประทับใจมาก เนื่องจากเราเคยเข้าไปตั้งกระทู้ถามเกี่ยวกับซิมของไอแพด ว่าราคาเท่าไหร่ ใช้อย่างไร คุณ Sulaimania เห็นกระทู้เราและที่เราตอบคำถาม จึงเสนอให้เรายืมซิมนิวซีแลนด์ แม้จะไม่ใช่ซิมไอแพด แต่ได้ใช้ประโยชน์มากๆเลยคะ ขอบคุณจากใจในน้ำใจจริงๆ)

คุณ หนุ่ยดี (ขอบคุณในน้ำใจ คุณหนุ่ยดีซื้อดีลผิดวัน แต่เห็นว่าเรากำลังจะไปนิวซีแลนด์ช่วงนั้น จึงติดต่อและส่งดีลมาให้เราฟรี เราซึ้งในน้ำใจมาก แต่เราลืมปริ้นดีลไป และได้แจ้งคุณหนุ่ยดีแล้ว ขอบคุณผ่านตรงนี้อีกครั้งคะ ^^)

คุณ ma ma pim
คุณ เอ(เราลืมนามแฝง)
คุณ Death
คุณ Udid
คุณ Pat :o)

และรีวิวของทุกๆท่าน มีคำว่าขอบคุณไม่รู้กี่รอบ แต่ก็ยังอยากจะพิมพ์คำนี้อีกให้ทุกๆคนเลยคะ เพราะรู้สึกจากใจจริงๆ

พร้อมแล้วไปกันเลยคะ :)

จากคุณ : Louktan-Sweet
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 55 23:40:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com