Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จุดท่องเที่ยวโตเกียว แต่ละที่มีอะไรบ้าง ติดต่อทีมงาน

อาจเป็นกระทู้ที่ไม่มีประโยชน์ สำหรับผู้ที่ช่ำชองในโตเกียวนะครับ แต่ผมในฐานนะที่ไปโตเกียวมาจนเรียกได้ว่า ปรุ ก็เลยอยากจะเอาสิ่งที่จะเจอในจุดต่างๆ ของโตเกียว มาแบ่งปัน เผื่อใครอยากรู้ว่า ไปที่ไหนแล้วจะจเออะไร หน้าตาเป็นยังไง รูปอาจไม่สวย แต่เน้นภาพเพื่อให้เห็นกันจะๆ บางสถานที่อาจเคยได้ยินชื่อแต่ไๆม่รู้ไปจริงๆ เป็นไง กระทู้นี้จะพยายามช่วยในจุดนั้นครับ พร้อมแทรกสิ่งที่ผมไปเจอมา ออ ผมสายแบคแพคนะครับ เดินดุ่ยๆ ทุกครั้งที่ไป ไม่เคยพึ่งทัวร์ มาเริ่มกันเลยครับ
สิ่งแรกที่คนไปญี่ปุ่นต้องอยากไปเจอแน่ๆ ครั้งแรกที่ไปผมถึงกับไปนั่งดูที่หน้าโรงเรียนเลย คือ

จากคุณ : ศิลปินเปิดหมวก
เขียนเมื่อ : 13 มี.ค. 55 20:30:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com