Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือก โรงแรมในมาเก๊าให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตั้งงบไว้คืนละ 2500-3500 บาท จะอยู่มาเก๊า 1 คืนค่ะ
ต้องการ
1 โรงแรมที่มีรถรับส่งจากท่าเรือ-โรงแรม อ่ะค่ะ
2 ใกล้คาสิโน (เดินได้ยิ่งดี หรือ มีจุดขึ้นรถไปคาสิโนต่างๆ อยู่ใกล้ๆ อยากไป แซนด์ หรือ เวเนเชี่ยน หรือ กาแลคซี่ก็ได้ค่ะ)

ลองใช้ สมาร์ทเสิร์จ เจอ ole london แต่วันที่เราต้องการเต็มไปแล้ว
แล้วเหมือนค่าโรงแรมจะอัพ อัพ มากมายเลย T_T
แต่ก็เลือกมาได้ประมาณ นี้ค่ะ

เมโทรโพล คืนละ 3271.05
รอยัล มาเก๊า 3450.46
เอมเพอร์เรอ 3349.88
เบรเวอร์รี่พลาซ่า 3182.47
มัน วา 2289.90 (อันนี้ถูกสุดเลย เดินทาง ลำบากมั้ยคะ์?)
ซินทรา (จองผ่านเวปโรงแรมโดยตรง) 680MOP (ประมาณนี้)

ไปกัน 5 คนค่ะ กะว่า จะเอา 2 ห้อง แล้วเตียงเสริมห้องนึง
ในตัวเลือกนี้ โรงแรมไหนเดินทางสะดวก แล้วตรงกะความต้องการบ้างอ่ะคะ
ตอนนี้ มีโค้ด มีโปร ลดราคาอะไรที่ใช้่ได้บ้างมั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : รอฉันรอเธออยู่
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 55 14:20:07 A:58.8.83.59 X: TicketID:311254

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com