Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ตุรกี] >>>>> ขอถามเกี่ยวกับที่ท่องเที่ยวแถบ Cappadocia ค่ะ <<<<< ติดต่อทีมงาน

เดือนหน้าจะไปตุรกีค่ะ เรามีเวลาเที่ยวแถบ Cappadocia 3 วัน ตามแพลนที่วางไว้วันแรกไปถึง Goreme ตอนสายๆ แล้วไป Goreme Open Air Musuem กับ Uchisar แล้วเดินกลับ Goreme ทาง Pigeons Valley

วันที่สองขึ้น Balloon ตอนเช้าแล้ว มีเวลาเหลือวันนี้กับวันรุ่งขึ้น ตั้งใจจะขับรถเที่ยวแถวนั้นค่ะ อยากไปทั้ง Avanos กับ Urgup ด้วย อยากทราบว่ามีใครเคยเช่ารถขับแถวนั้นมั้ยคะ ที่เรา list เอาไว้ว่าจะไปมี Underground City & เน้นนพวก Valleys ทั้งหลาย แต่ไม่แน่ใจว่าเช่ารถขับเที่ยวเองจะสะดวกมั้ย

ส่วน Avanos กับ Urgup มีอะไรน่าสนใจบ้างคะ หรือถ้าเพื่อนๆ เคยไปที่ไหนแล้วประทับใจ ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ หนอน

จากคุณ : กาแฟขม
เขียนเมื่อ : 15 มี.ค. 55 13:03:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com