Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีหลายคำถามเกี่ยวกับมาเล สิงคโปร ที่หาข้อมูลไม่เจอ ติดต่อทีมงาน

อันนี้เป็นช้อมูลทริปคร่าวๆนะคับ

วันเดินทาง  นั่งรถไฟไปหาดใหญ่ไปถึงเช้าๆ
วันแรก       นั่งรถจากหาดใหญ่ไป KL ถึงเย็นๆ นอนที่นั่น
วันที่สอง     เทียวใน KL นอน KL
วันที่สาม     ไปเกนติ้งนอนที่นั่น
วันที่สี่        ไปสิงคโปรนอนที่นั่น

คำถามนะคับ
1. จากสิงคโปรมีรถทัวกลับหาดใหญ่มั๊ย มีกี่โมงมั่งครับ
2. มีที่พักที่ไหนแนะนำมั่งครับ เน้นถูกๆ เอาไว้แค่นอน
3. รถจากเกนติ้งไปสิงคโปรมีกี่โมงบ้าง
4.ที่หาข้อมูลมารถทัวส่วนใหญ่จะเป็นของเอกชนใช่มั๊ยครับ อย่างนี้จุดจอดรถของแต่ละบริษัทจะจอดที่เดียวกันรึป่าว

ปล. ไปกัน 6 คนครับ ที่เลือกไปมาเลแล้วค่อยย้อนไปเกนติ้งเพราะต้องไปหาเพือนใน KL ก่อน

จากคุณ : แง่วคับ
เขียนเมื่อ : 15 มี.ค. 55 15:03:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com