Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปสิงคโปร์ครั้งแรกค่ะ รบกวนสอบถามค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือเราจะไปสิงคโปร์เป็นครั้งแรกค่ะ ไม่รู้เรื่องอะไรซักอย่างเลย
ไป 2 คน 3 วัน 2 คืนค่ะ ซื้อแพ็คเกจตั๋วเครื่องบินพร้อมที่พักไว้แล้ว 2 คืน เรียบร้อยค่ะ
รายละเอียดของการเดินทางนะคะวันแรกไปถึงสิงคโปร์ 14.05 น ค่ะ
โรงแรมอยู่เกลังซอย 20 ชื่อ hotel89 gold วันกลับออกจากสิงคโปร์ 20.40 น.
ไปวันเสาร์ อาทิตย์ จันทร์ คะ
เราควรเที่ยวโซนไหน วันไหน และจะไป uss จะไปวันไหนดีที่สุด ถ้าไปวันจันทร์(วันกลับ) จะเล่นเครื่องเล่นได้ทันหรือป่าว จะไปสนามบินทันมั้ยและจะซื้อตั๋วที่ไหน

และเรากับแฟนสองคนควรจะใช้pocket money เท่าไหร่ รวมค่าตั๋วuss  ค่าอาหาร ค่าเดินทาง (ไม่รวมค่าเครื่องบินและค่าโรงแรมนะคะ)

รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะคะ ไม่เคยไปเลย อยู่ๆก็ซื้อแพ็คเกจแบบปุ๊บปับไม่ทันตั้งตัว 5555

จากคุณ : stBernard ขนเปียก
เขียนเมื่อ : 15 มี.ค. 55 16:29:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com