Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความกรุณาบอกวิธีจองตั๋ว uss ของเว็บ asiatravel ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือเราจะไป uss วันที่ 28 พ.ค. นี้ค่ะ เห็นในพันทิปบอกว่าตอนนี้ทาง asiatravel เค้ามีโค้ดลด 20เหรียญ

เราไปดูในเวปของ uss เค้าบอกว่าวันที่ 28 ที่เราจะไปมันเป็นช่วงพีคค่ะ ราคาตั๋วอยู่ที่ 74 เหรียญ เลยอยากจะซื้อตั๋วไปก่อนค่ะ เพราะเห็นว่าโค๊ดลด 20เหรียญ ใช้ได้จนถึงวันที่ 31 มีนาคมนี้เองค่ะ

อยากทราบว่าถ้าเราซื้อตั๋วภายใน 31 มีนาคม นี้ เราจะใช้โดลด20เหรียญ ซื้อตั๋วโดยระบุวันไปวันที่ 28 พค. ได้หรือป่าวค่ะ

และถ้าใช้ได้ขอความกรุณาช่วยบอกวีธีซื้อจากเว็บอย่างละเอียดด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 16 มี.ค. 55 10:21:10

จากคุณ : stBernard ขนเปียก
เขียนเมื่อ : 16 มี.ค. 55 09:59:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com