Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากไปเที่ยวญี่ปุ่น แต่หาเพื่อนไปไม่ได้ ทำยังไงดีฮือๆ ติดต่อทีมงาน

กระทู้แรกในห้องนี้ค่ะ ปรกติจะสิงแอบอ่านอยู่แถวๆห้องศาลา ^^

จขกท อยากไปเที่ยวญี่ปุ่นค่ะ อยากมากถึงมากที่สุด 555
ปัญหาคือ หาเพื่อนไปไม่ได้อ่ะ ลองชวนเพื่อนๆดูหลายคน ก็ไร้วี่แวว
ก็เข้าใจเพื่อนค่ะ ด้วยเรื่องงานเรื่องเงินด้วย
จขกท ค้าขายค่ะว่างมากมายก่ายกองเรื่องเวลาเลยไม่มีปัญหา
ทำยังไงดีคะ หรือจะจองทัวร์บินเดี่ยวซะเลย หึหึ
แต่ก็แอบกลัวค่ะ ยังไม่เคยไปเมืองนอก จะให้ไปคนเดียวก็กะไรอยู่
กลัวเอาไก่ไปปล่อยไกลถึงญี่ปุ่น 55555

อ่อ อย่าบอกให้ไปกับแฟนนะคะ ไม่ค่ะ ชอบเที่ยวกับเพื่อนมากกว่า
คุณแฟนชอบขัดใจค่ะ อารมณ์เสีย

กูรู ท่านใดพอมีคำแนะนำเจ๋งๆ บ้างมั๊ยคะ จักขอบพระคุณยิ่ง

จากคุณ : เกือบแล้วเชียว
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 55 05:09:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com