Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ที่ถนนคนเดินหลี่เป๊ะ และข้างเมาน์เท้น...มีอาหารอะไรอร่อยบ้างครับ ??? ช่วยแนะนำหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ขอทั้งร้านอาหารทะเล ร้านขนมนมเนย
หรืออาหารอะไรก็ได้ที่น่าทานน่ะครับ
ไม่ได้ไปหลี่เป๊ะมา 3-4 ปี จำอะไรไม่ค่อยได้แล้วครับ
ครั้งหลังสุดไปพักที่อุทยานเกาะอาดัง
ร้านอาหารสวัสดิการอร่อยและไม่แพง
แต่ข้อเสียของอุทยานคือตกดึกจะปิดไฟ จึงไม่มีพัดลม ร้อนมากครับ
ผมจะไปปลายเดือนนี้แล้วครับ แต่ครั้งนี้ขอพักหลี่เป๊ะครับ
ที่เม้านน์เท้นรีสอร์ต แล้วที่แถบเมาน์เท้นมีร้านไหนแนะนำบ้างครับ

รูปนี้ถ่ายตอนไปเที่ยวครั้งล่าสุดคือพักที่อาดัง
แต่แหล่งท่องเที่ยวก็อย่างเดียวกับหลี่เป๊ะน่ะครับ

จากคุณ : kugar
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 55 06:01:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com