Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าแอร์เอเชียยกเลิกไฟท์ ตอนนี้ไม่สามารถเลื่อนตั๋ว+-3เืดือนได้แล้วหรือครับ ติดต่อทีมงาน

ผมจองตั๋ว FD3144 หาดใหญ่ กรุงเทพ โดนยกเลิกไฟท์ วันนี้ผมโทรไปแอร์เอเชียพบคำตอบว่า เลื่อนได้แค่สองสัปดาห์เท่านั้น ผมตอบกลับว่าอ่านในเวปเลื่อนได้ 3 เดือน แอร์เอเชียก็ตอบว่าไม่มีเงื่อนไขนี้แล้ว อยากสอบถามเพื่อนว่า มันยกเลิกแล้วจริงจริงหรือครับ และเงื่อนไขยกเลิกไฟล์ได้ย้าย+-3เดือน ทราบจากข้อมูลจากไหนหรือครับ (พอดีคอลเซนเตอร์แอร์เอเชียถามว่า รู้มาจากไหน  ผมก็ตอบไม่ถูกเหมือนกัน) เพราะรู้จากเวป อ่านต่อต่อกันมา

จากคุณ : คูหาสวรรค์
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 55 15:21:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com