Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ [ญี่ปุ่น] Sakura Hotel Hatagaya หรือ Toyoko inn Tokyo Akiba Asakusabashi-eki Higashi-guchi ดีคะ? ++ ติดต่อทีมงาน

เคยมาถามเรื่องที่พักแล้วทีนึงค่ะ แต่เป็น palace japan แถว minami-senju แต่พอดีคุณแม่ไปถามเพื่อนที่ญี่ปุ่นเรื่องแอเรียแถวนั้นแล้วเขาบอกว่าถ้าเราไปคนเดียวก็ไม่แนะนำดีกว่า

คราวนี้เลยตั้งชอยส์ไว้ประมาณสองอันนี้ค่ะ เลยอยากขอความเห็นเรื่องโลเคชั่น ราคา อะไรงี้ค่ะ ระหว่างสองอันนี้อันไหนดูจะสะดวกกว่า
แพลนการเที่ยวก็ทั่วไปอะค่ะ อยู่ในโตเกียวไปเดินเที่ยวชอปปิ้ง

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : Sequinedbag**
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 55 19:11:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com