Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกิดอยากไปเที่ยวหาดใหญ่คนเดียวแต่...ไม่รู้อะไรเลย เเนะนำด้วยครับ ;DD ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

พอดีเกิดอาการเบื่อๆ เซ็งๆ เลยอยากจะไปเที่ยวคนเดียวสักหน่อยครับ ไม่รู้ทำไมอยู่ๆถึงอยากไปหาดใหญ่ แต่ผมไม่รู้อะไรเกี่ยวกับหาดใหญ่เลย เลยอยากจะมาหาข้อมูลนะครับ รบกวนด้วยนะครับ :)

ที่คิดไว้คือ ไป - กลับ Low cost airline อะไรก็ได้
ที่พัก อยากไปพักที่ Tune Hotel ครับ

สิ่งที่ต้องการทราบนะครับ
1. จากสนามบินเดินทางไปโรงแรมอย่างไรครับ
2. ผมเน้นเดินเที่ยวครับ ไม่ทราบว่ารอบๆบริเวณโรงแรมมีสถานที่อะไรที่น่าสนใจบ้างครับ
3. อาหารการกินง่ายๆ สบายๆ ราคาเบาๆแนะนำด้วยครับ

ก็คร่าวๆประมานนี้แหละครับ หรือใครใจดีช่วยแนะนำทริปให้ด้วยจะดีมากๆเลย
ช่วงเวลาไปที่คิดไว้ก็ช่วงเดือนพฤษภาคมครับ ;DD

ปล.ช่วยวางแผนงบประมานให้ด้วยนะครับกะจะไปสัก 3 วัน 2 คืนครับ ขอแบบราคา Backpacker นะครับ ^^
ขอบคุณครับ

จากคุณ : ขอเป็นคนนึงที่มีตัวตน
เขียนเมื่อ : 18 มี.ค. 55 21:25:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com