Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมกระทู้แนะนำอาทิตย์นี้มีแต่กระทู้ SR เยอะมากเลย แปลกใจ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งเข้ามาดูอีกรอบ ตกใจเลย ไม่คิดว่าจะเป็นกระทู้แนะนำ

เพิ่มเติมสำหรับคนที่เพิ่งเข้ามาอ่านนะคะ
เจ้าของกระทู้ไม่ได้มีเจตนาที่จะแอนตี้กระทู้ SR ใดๆทั้งนั้นค่ะ
แต่ที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมานั่นเป็นเพราะรู้สึกแปลกใจอย่างเดียวเท่านั้นจริงๆ ค่ะ
ที่สัปดาห์นี้มีกระทู้แนะนำเป็น SR เยอะมาก
ก็เลยอยากให้เพื่อนๆ มาแชร์ความคิดกันเท่านั้นเอง

***ขอย้ำสำหรับบางท่านที่อาจจะเข้าใจผิด จขกท.ไม่ได้เดือดร้อนที่กระทู้แนะนำ มีแต่ SR นะคะ แค่ตั้งกระทู้แชร์ความเห็นเท่านั้นค่ะ ขอบคุณ***
.
.
.
.
.
.

ปกติจะเข้ามาดูกระทู้ห้อง blue เกือบทุกวัน มาสัก 2 ปีได้แล้ว
วันนี้เลยแปลกใจ กระทู้แนะนำมีแต่ SR

ไม่มีอะไรหรอกค่ะ แค่อยากรู้ว่าเพื่อนๆ คนอื่นแปลกใจเหมือนกันรึเปล่า ใครคิดยังไงมาแชร์กันได้นะคะ

แก้ไขเมื่อ 19 มี.ค. 55 15:44:18

จากคุณ : nongnannarak15
เขียนเมื่อ : 19 มี.ค. 55 09:07:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com