Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[ เลือกที่ไหนดีในมาเก๊าดีคะ >.< ]] ติดต่อทีมงาน

Metro Park Hotel (3 คน)
  Grandview Hotel (0 คน)
  Presidente Hotel (0 คน)
  Taipa Square Hotel (0 คน)
  Golden Dragon Hotel (0 คน)
  Best Western Taipa Hotel (1 คน)

75.00%
  Metro Park Hotel (3 คน)
 0.00%
  Grandview Hotel (0 คน)
 0.00%
  Presidente Hotel (0 คน)
 0.00%
  Taipa Square Hotel (0 คน)
 0.00%
  Golden Dragon Hotel (0 คน)
 25.00%
  Best Western Taipa Hotel (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 4 คน

พอดี search ใน Agoda พบ 49 โรงแรมในมาเก๊า
เรียงจาก Review ไม่ต่ำกว่า 7 ที่ราคาไม่เกิน 4,000 และอยู่ระหว่าง 3-4 ดาว
ได้ list มาตามนี้ค่ะ

ส่วนใหญ่ที่เจอใน review pantip มักจะเป็น ไม่ไฮโซไปเลย ก็เป็น Guesthouse
เราอยากได้กลาง ๆ น่ะค่ะ งบไม่เกินคืนละ 4,000
(ไม่คิดว่าโรงแรมในมาเก๊าจะแพงขนาดนี้ -*-)

หากท่านใดมีที่อื่นแนะนำก็สามารถแนะนำกันมาได้นะคะ
พอดี plan ไว้จะไปนอนมาเก๊า 1 คืน คืนแรกค่ะ ฮ่องกง 2 คืน
ค่อย ๆ หาอยู่ จริง ๆ ฮ่องกงก็ยังไม่ลงตัวเลย 5555+
แต่ว่าฮ่องกงเหมือนตัวเลือกจะเยอะกว่า
เลยขอมาเก๊าที่บินไปลงคืนแรกก่อนแล้วกัน
ขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะน้าค้า >.<

จากคุณ : Le Petite Fille ~
เขียนเมื่อ : 19 มี.ค. 55 14:30:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com