Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยจัดทริปหน่อยค่ะ....เกาหลี ติดต่อทีมงาน

กูรูทั้งหลายค่ะ ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ

เรื่องมันมีอยู่ว่า จขกท กับเพื่อนสาวคนสวย
จะไปเผชิญโลกกว้างที่เกาหลีกัน 2 คน โดยตอนนี้จองตั๋วเครื่องบินไปแล้ว วันที่ 17 พ.ค. - 21 พ.ค. แต่ยังไม่มีโปรแกรมและที่สำคัญยังไม่ได้หาที่พักเลย หุหุ

ประมาณอารมณ์อยากไปเปรี้ยวกัน 2 คนไม่ง้อทัวร์ จะไปตามรอยกวนมึนโฮกับเค้าบ้าง เผื่อจะไปเจอหนุ่มนอนหนาวอยู่หน้า โรงแรม 55555

อยากขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ

1. สภาพอากาศในช่วงนั้น จะได้เตรียมเสื้อผ้าเลิศๆไปถ่ายรูปกันได้ถูก

2. ที่พัก ขอเน้นเดินทางสะดวก ราคาไม่แพงนัก และปลอดภัยหน่อย

3. สถานที่เที่ยวที่ไม่ควรพลาด ร้านอาหารเด็ดๆ แต่ขอเน้นแหล่งช็อปปิ้งแล้วก็พวกขายส่งอะค่ะ
พอดีอยากทำ shipping ของจากเกาหลีมาขาย จะไปหาข้อมูลกันหน่อย ถ้าใครมีข้อมูลช่วยบอกกันหน่อยนะคะ จะได้ออกจากงาน office ที่แสนน่าเบื่อซักที

4. แนะนำหนังสือสำหรับเป็นคู่มือเดินทางที่อ่านเข้าใจ มีแผนที่ ที่เที่ยว ที่กินหน่อยค่ะ เพราะทั้ง 2 สาว เป็นพวกหลงทางได้ง่ายมาก 555 ไม่อยากจะคุย

5. ถ้าอยากไปนอกเมือง ควรจะไปรถประจำทางหรือว่าเช่ารถแล้วขับรถไปดีค่ะ
เพื่อนสาวคนสวยมีความคิดว่าจะเช่ารถ 2 วันสุดท้ายขับไปเที่ยวเล่นนอกเมือง

ปล. ถ้ากูรูท่านไหนจะมีวางโปรแกรมทัวร์ให้เลยจะเลิฟมากเลยค่ะ หุหุ
ปล2 มีใครไปเที่ยวเกาหลีช่วงนั้นอยากไป joy กันก็บอกหลังไมค์ได้นะคะ

<<เดี๋ยวดึกๆมาแจกกิฟนะคะ เหลือตรึมเลย>>

จากคุณ : Guin_KukKuk
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 55 10:47:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com