Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รถตู้จากสนามบินภูเก็ตไปถึงในเมือง ป่าตอง ส่งถึงโรงแรม ติดต่อทีมงาน

เห็นมีคนหลังไมค์มาถามเยอะมาก เลยขอพาดหัวนิสนุง

รถตู้จากสนามบินไปในเมือง หรือ ป่าตอง หมดตี 3 ค่ะ นะตอนนี้ยังหมดเวลานี้ไปเรื่อยๆถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงจะมาแจ้งให้อีกทีละกานค่ะ ค่ารถประมาณ 100- 180 บาทค่ะแล้วแต่ว่าโรงแรมอยู่โซนไหนนะค่ะ แต่ต้องเต็มนะค่ะถึงออก

รถลิมูซีน(น้องแท๊กสนามบิน) บริการ 24 ชม ราคาเริ่มต้นที่ 600++

รถแท๊กมิเตอร์ หมดเวลาที่ 19.00 จ้า ก่อน Airport Bus นิดหน่อย

Airport Bus  20.45 ดูเวลาตาม link เต็มไม่เต็มก็ออกจ้า http://www.airportbusphuket.com/timetable.html

จากคุณ : sirana
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 55 19:03:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com