Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กูรู หางแดง ผมขอข้อมูลหน่อยครับ .... ติดต่อทีมงาน

ผมจองตั๋ว ไป PHUKET แต่  flight  cancel เมื่อครู่ ผมโทรไป MOVE  flight CC แจ้งว่า ตอนนี้ FD เค้าเปลี่ยนเงื่อนใขจาก MOVE  flight แล้ว เมื่อ ปลายอาทิตย์ที่แล้ว

ประมาณว่า

ถ้า  flight  cancel จะสามารถ MOVE  flight  ได้เพียงแค่ 2 อาทิตย์ (จากปกติ 90-/+ วัน )

ผมเลยอยากทราบข้อมูลว่า ถ้าเป็นการ Re-Time หรือกรณีอื่นสามารถ MOVE  flight ได้กี่วันบ้าง หรือ วิธีการดูแลลูกค้าอื่นๆ มีอะไรบ้าง  ถ้าให้ดีขอ LINK เพื่อตรวจสอบข้อมูลด้วยก็ได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : nakaokung
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 55 21:31:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com