Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*~* . . . Knuffingen International Airport . . . *~* [Miniatur Wunderland] ติดต่อทีมงาน

^
^
ลูกโป่ง

สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ ชาว BP

ผมไม่ได้โพสรีวิวในห้องนี้หลายปีแล้ว ส่วนมากจะขลุกตัวอยู่ในห้องไกลบ้าน
วันก่อน เข้าไปอ่านหลังไมค์เก่าๆ แล้วเห็นข้อความนี้เข้า (ภาพใน คห.1)
จึงเกิดอานิสงค์ หยิบทริปที่ไปเที่ยวล่าสุด มารีวิวฝากกลุ่มการเดินทางทางอากาศ

แต่ขอออกตัวก่อนนะครับว่า จขกท. ไม่ใช่เซียนหรือกูรูเรื่องการบินและอากาศยาน
เป็นแค่คนธรรมดาคนหนึ่งที่มีความชอบเช่นเดียวกับเพื่อนผองน้องพี่ในห้องนี้
ผิดพลาดประการใด ก็ขอน้อมรับคำแนะนำและติชมด้วยความยินดียิ่งครับ

ปล. รบกวนจิ้มโหวตเก็บเข้าคลังกระทู้ เพื่อเป็นอนุสรณ์ให้ด้วยนะครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆ ความเห็นครับ

Bon Voyage … หลงรัก

จากคุณ : Coconut Dance :
เขียนเมื่อ : 22 มี.ค. 55 03:04:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com