Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกียวโต วันเสาร์อาทิตย์หรือวันธรรมดาดีครับ ติดต่อทีมงาน

ไป osaka 6-11 april 2012 plan ไปเที่ยวเกียวโต 2-3วัน ไม่ทราบวันไหนรถติดน้อยกว่ากันครับ
   พักที่ osaka grasmere (ติด namba station) ทุกคืน คิดว่าเดินทางไปกลับ kansai airport จะใช้ bus เนื่องจากมีเด็กเล็กไป 2คน ไม่ทราบว่าควรซื้อ kansai through pass รึเปล่า เห็นว่าใช้ shinkanzen ไป kyoto ไม่ได้ ถ้าไปรถไฟจะใช้เวลามากกว่า  ช่วยแนะนำด้วยครับ   ขอบคุณล่วงหน้าครับ
   Plan D1   osaka to nara to arashiyama, วัดทอง
          D2   osaka to kyoto @  วัดเงิน, philosophy path, วัดนำใส, fushimi inari,  
          ดีไม้ครับ หรือควรสลับ plan ใช้รถ bus ในเกียวโต

จากคุณ : kantmay
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 55 09:46:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com