Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเกาะเต่า รบกวนหน่อยครับ ^^ ติดต่อทีมงาน

ครั้งแรกในห้องบลูครับ ยังไงใครสะดวกก็รบกวนหน่อยนะครับ

แต่ถ้าเห็นว่าอีตานี่ไมไม่ไปหาข้อมูลมาเอง มาถามไรเยอะแยะ ก็ไม่ตอบก็ได้ครับไม่ว่ากัน ^^

1. มีแผนจะไปนอนเกาะเต่าสองคืน นางยวน 1 คืน แพลนการเดินทางยังไงดีครับ ไม่ซื้อแพคเกจน่ะครับ

2.ถ้าจะไปเกาะเต่าโดยไปเครื่องบินนี่ ไปลงที่ไหนใกล้สุดน่ะครับ

3. แล้วเราจะให้ รร เอารถมารับ รึเหมารถไปจากสนามบินเอง อย่างไหนถูกกว่ากันครับ

4. เรือที่ข้ามไปเกาเต่า เห็นมีหลายบ. เราไปซื้อที่ท่าเรือได้เลยไหม รึต้องจองล่วงหน้า

5. จากเกาะเต่าไปนางยวน มีเรือออกตลอดไหมครับ แบบไม่เหมาน่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ^^

จากคุณ : พูดม่ะระร่าง
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 55 13:23:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com