Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เขาคิชกูฏ........ไปอีกมั้ยครับ ??? ติดต่อทีมงาน

ณ.วันนี้ก็คงหมดเทศกาลขึ้นเขาคิชกูฏไปเรียบร้อยแล้วสำหรับปีนี้

อยากถามเล่นๆ ไม่เครียด ไม่ซีเรียส สำหรับความเห็น ความรู้สึกของคนที่ไปมาแล้ว

ปีหน้าเปิดเทศกาล ยังจะไปกันอีกมั้ยครับ ???

ส่วนตัวผม เพิ่งจะมีโอกาสได้ไปมาแค่ครั้งเดียว ปีหน้าถ้ามีโอกาส ก็คงจะไปอีก

ถึงจะรู้สึกไม่ชอบบรรยากาศแบบพุทธพาณิชย์จ๋าก็ตามที

แต่คงไปแบบเตรียมพร้อมมากกว่านี้หน่อย และคงเลือกไปวันธรรมดาอีกเหมือนเดิม

แต่อาจเพิ่มเวลาไป-กลับให้มากขึ้น เพื่อให้กลับมาแล้วรู้สึกเหนื่อยน้อยลงหน่อย

แต่สิ่งที่ลดลงสำหรับปีหน้าคงเป็นความอยาก คงมีไม่มากเหมือนปีนี้แน่ๆ

และถ้าได้ไปอีก คงจะไปให้ถึงผ้าแดงบ้าง

เพราะไปรอบนี้ กลับมามีแต่คนถามว่า ทำไมไม่ไปให้ถึงผ้าแดง

ก็ได้แต่ตอบว่า แค่นี้กลับมากรูก็เมื่อยชิกหายแล้ว ครั้งหน้าเดี๋ยวขอฟิตก่อน 555

ท่านอื่นๆละครับ คิดเห็นกันอย่างไรบ้างครับผม

ปล....ท่านที่ได้ไปในวันสุดท้าย รบกวนเล่าบรรยากาศให้ฟังบ้างนะครับ

จากคุณ : Low Batt
เขียนเมื่อ : 25 มี.ค. 55 15:55:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com