Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีสถานที่ ที่คล้ายๆกับ Akibahara ใน Osaka บ้างมั๊ยครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกๆท่านครับ

เนื่องผมกับครอบครัวจะไป Osaka กัน
ประมาณต้นเดือนเมษานี้ครับ (แบกแพคไปกันเองครับ)

ผมกะไว้ว่า ในวันสุดท้ายกะจะขอปล่อยผีคนบ้าการ์ตูน
สอยพวกฟิกเกอร์ แอนิเม หรือหมอนข้าง อะไรเทือกนี้นิดหน่อยน่ะครับ

เลยขอสอบถามผู้เชี่ยวชาญทุกท่านว่า

มีใครพอจะแนะนำย่าน หรือ ร้านค้าเด็กๆ ที่ขายของพวกนี้หน่อยได้มั๊ยครับ

ว่าย่านหรือร้านนั้นอยู่ที่ไหน
ถ้าเป็นไปได้ขอทราบชื่อสถานีรถไฟฟ้าชื่อที่อยู่ใกล้ด้วยนะครับ
(พอดีผมคงต้องแยกไปเองคนเดียวน่ะครับ เลยกะจะใช้รถไฟเดินทางจากที่โรงแรมไปน่ะครับครับ)

ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

แก้ไขเมื่อ 25 มี.ค. 55 23:09:16

แก้ไขเมื่อ 25 มี.ค. 55 23:05:54

จากคุณ : DOLครับ
เขียนเมื่อ : 25 มี.ค. 55 23:05:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com