Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปกระบี่ 4-7 เมษานี้ ขอคำแนะนำด้วยจ้ะ ไม่เคยไป ติดต่อทีมงาน

เราซื้อ package ของบ้านสบายดีค่ะ
แบบ 4 วัน 3 คืน

รายละเอียดทัวร์
วันที่ 4-4-12   พายเรือคายัคที่อ่าวท่าเลน  (บ่าย)+อาหาร
วันที่ 5-4-12   ทัวร์ 4เกาะ เรือหางยาว
วันที่ 6-4-12   ทัวร์หมู่เกาะพีพี speed boat.
วันที่ 7-4-12 ชมเขาขนาบน้ำ ซื้อของฝาก

คือเราได้รายละเอียดมาแค่นี้อ่ะค่ะ
อยากรบกวนถามเพื่อนๆว่า
1. ในแต่ละ package เค้าพาไปไหนบ้างอ่ะค่ะ
2. แล้วมีที่ไหนที่เราพลาดแล้วน่าจะไปเพิ่มหรือป่าว เพราะในแต่ละวันเวลาน่าจะเหลืออ่ะค่ะ+แล้วไปอย่างไรคะ
3. เราไม่เคยไปกระบี่เลย+ว่ายน้ำไม่เป็น ต้องเตรียมตัว หรืออุปกรณ์ ไปเพิ่มหรือป่าวคะ
4. ในแต่ละวันที่ออกไปเที่ยวกับทัวร์ เราต้องนำ หรือ ไม่นำอะไรไปด้วยหรือป่าวคะ
5. ที่กิน ที่เที่ยว ชิวๆ ใกล้ๆบ้านสบายดี

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : pakandmay
เขียนเมื่อ : 28 มี.ค. 55 15:45:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com