Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[JAPAN] รบกวนช่วยผมด้วยครับ หัวหน้าให้มาทำแผนการเดินทางครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ สมาชิกชาว BP ทุกท่าน

วันนี้ผมมีเรื่องรบกวนครับ

หัวหน้าจะไปญี่ปุ่นครับ ประมาณ กลางเดือน พ.ย.55 ลงที่นาริตะ(มีเวลา 8 วัน 7 คืน)

หัวหน้าให้ช่วยหาข้อมูลให้หน่อยว่า ช่วงกลางเดือน พ.ย.55 เมืองไหนที่น่าเที่ยวสวยงามครับ

สิ่งที่หัวหน้าต้องการ มีดังนี้  ครับ

1. ONSEN ซิ่งอันนี้ผมหาให้หัวหน้าได้แล้ว ก็จะเป็น Kawakuchiko
2. หัวหน้าถามว่า เวลาเท่านี้ สามารถไปเที่ยว osaka และเกียวโต ได้ไหม?
3. หัวหน้าถามว่า แล้ว Osaka กับ kyoto จุดเด่นในช่วง กลางเดือน พ.ย. น่าสนใจไหม?
4. Universal Japan ดีไหม คุ้มไหมถ้าจะไป
5. แหล่งชอปปิ้ง (สำหรับสตรี)
6. JR pass หัวหน้าถามว่าต้องใช้ไหม? ถ้าไม่ใช้ได้ไหมครับ?
7. ในกรณีที่สามารถไป Osaka กับ kyoto ได้ รบกวนช่วยแนะนำที่พักให้ด้วยได้ไหมครับ (ไม่แพง) เพราะหัวหน้าไปเอง บริษัทไม่ได้ช่วยออก -*-
8. ค่าใช้จ่ายคร่าวๆ ประมาณเท่าไหร่ครับ ไม่รวมตั๋วเครื่องบิน

ผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ที่เข้ามารบกวนขอข้อมูล(นึกถึงที่นี่เป็นที่แรกครับ)

ซึ่งในระหว่างนี้ ผมก็จะใช้ smart search หาไปด้วย

แต่ผมงงเรื่อง jr pass จริงๆ ครับ

ขอบคุณมา ณ ที่นี้

จากคุณ : ปิ่นโตปากร้าย
เขียนเมื่อ : 29 มี.ค. 55 14:39:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com