Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสอบถามเกี่ยวกับการเดินทางเที่ยวบริเวณ Fuji และ Hakone ครับ ติดต่อทีมงาน

ผมสงสัยว่า Hakone Free Pass กับ Fuji Hakone Pass ต่างกันยังไงอะครับ
คือผมจะไปเที่ยวทั้ง Hakone, Yamanakako, Kawaguchiko, และ Saiko ภายในสามวัน
แต่ว่าผมมี JR Pass อยู่แล้วนะครับ ผมควรจะซื้อ Pass ตัวไหน หรือว่าไม่ต้องซื้อเลยอะครับ?
(ลืมบอกไปว่าผมนั่งชินคันเซ็นมาจาก Hiroshima มาลงที่ Odawara นะครับ)
แล้วการเดินทางบริเวณทะเลสาบทั้งสามนี่จะมีบัตรอะไรพิเศษรึเปล่าครับ
หรือว่าขึ้นรถบัสแล้วจ่ายตามระยะทางเท่านั้น

รบกวนพี่ๆผู้รู้ช่วยแนะนำทีนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Kel2opPoll3
เขียนเมื่อ : 29 มี.ค. 55 20:56:44 A:125.24.68.128 X: TicketID:351143

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com