Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>.< รบกวนพี่ๆใจดี ช่วยตรวจทริปสิงค์โปร์ (ทริป ตปท ทริปแรก) ให้หนูหน่อยค่าาา ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ทำงานมา 1 ปี ก็ถึงเวลาให้รางวัลตัวเองกะเค้าสักที >.< ทริปนี้ตั้งใจจะไปสิงคโปร์ค่ะ เป็นทริปต่างประเทศทริปแรกในชีวิต ก็เลยอยากให้ออกมาเป็นทริปที่สนุกสุดๆไปเลยค่ะ จะออกเดินทางวันที่ 5-7 ค่ะ รบกวนพี่ๆใจดีในห้องบลูช่วยคอมเมนท์หรือให้คำแนะนำด้วยนะคะ จัดทริปเอง เออเอง คิดเอาเอง ฮ่าๆๆๆ  แอบเอาของพี่ๆหลายๆคนในห้องนี้มารวมด้วยค่ะ แต่บางส่วนก็จำชื่อไม่ได้จริงๆ ต้องขออภัยด้วยนะคะ Y.Y ทริปนี้ไม่อยากไปพวกสวนนกหรือว่าสวนสัตว์ค่ะ ถ้าไปแล้วกลับมา สัญญาว่าจะเอามารีวิวส่งการบ้านให้พี่ๆแน่นอนค่ะ

ปล.ขอนายโดดงานไปเที่ยวด้วยหละ เจ้านายก็ใจดี๊ใจดี บอกให้ไปเที่ยวบ้าง ฮ่าๆๆๆ น่ารักซะไม่มีอ่ะ

อ้อ ลืมบอกไปอีกนิดค่ะ จองแพ็คเก็ตของทาง Singapore แพ็คค่ะ ทั้งที่พักกับตั๋วเครื่องบิน บิน Jetstar นะคะ ^______^ ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้าเลยนะคะ

จากคุณ : Venusnicha
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 55 10:14:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com