Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำโรงแรมใกล้ COEX ที่โซล ราคาไม่แพงหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เกริ่นก่อนว่า ไม่เคยไปเกาหลี ไม่เคยไป ต่างประเทศ ความกังวลล้นเหลือ ตอนนี้กำลังจัดการวางแผนเที่ยว หาที่พัก และตั๋ว ไปเกาหลี ช่วงเดือน มิถุนายนค่ะ
หลังจาก search หา ตามเวปต่างๆ โรงแรม ที่ใกล้ COEX ราคาสูงๆทั้งนั้นค่ะ มีใครพอแนะนำที่พักที่ราคา นักศึกษา คืนละ ไม่เกิน 2000 จะดีมากค่ะ สำหรับอยุ่ 5 วันบ้างค่ะ  หรือจะเป้นบริเวณย่านใกล้ COEX ก็ได้ค่ะ เพื่อสะดวกที่จะไปเข้าร่วมงาน

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : feeme'
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 55 15:17:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com