Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> เซียน เชียงใหม่ แนะนำที่พักหลักร้อย สะอาด ปลอดภัย สำหรับไปเที่ยวคนเดียวหน่อยครับ <<< ติดต่อทีมงาน

เซียนเชียงใหม่ รบกวน แนะนำ ที่พัก หลักร้อย สะอาด ปลอดภัย สำหรับไปเที่ยวคนเดียวหน่อยครับ กะจะไปแบบประหยัดๆ เน้นกินเที่ยว ถ่ายรูปคุ้มๆ ตามประสาวัยรุ่นติ๊สๆ  รบกวนแนะนำหน่อยครับ ไปเชียงใหม่ 6-7-8 เมษายน นี้ ไปคนเดียว กะว่าจะเที่ยวในเมืองและเช่ามอไซต์ขี่เที่ยวนอกเมืองด้วย ใครมีเส้นทางไหนดีๆแนะนำหน่อยครับ อยากไปถ่ายรูปเชียงใหม่ในมุมมองแปลกๆ ไม่ซ้ำใคร ใครมีร้านเช่ามอไซต์ดีๆ แนะนำด้วยนะครับ ผมลงรถที่อาเขต 6 โมงเช้า วันที่ 6 เมษา ครับ ทริปนี้ไปคนเดียว กะว่าจะเช่ามอไซต์ ขี่เที่ยวเอาฮะ ฝากเพื่อนๆ แนะนำที่พักดีๆ ราคามะแพง ร้านอาหารของกินโดนๆ ที่ห้ามพลาด และแนะนำเส้นทางขับรถเที่ยวเชียงใหม่ ที่สวยๆ น่าขี่มอไซต์ไปเที่ยว ในหน้าร้อนแบบนี้ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :P

จากคุณ : winnerboyz
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 55 15:07:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com