Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สมุย....ยาวไป ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากจะมีแก๊งเพื่อนมาจากออสเตรียค่ะ อยากไปสมุยกัน โดยไม่มีความรู้ใดๆ เลย รู้แค่เพื่อนของน้องเป็นเจ้าของโรงแรมที่หาดละมัย ชื่อ Silavadee
อยากทราบว่า
1.Full moon หรือ Half moon party ที่เกาะพะงันไกลจากหาดละมัยนี้มากไหมคะ
2.ควรค้างที่เกาะพะงัน หรือนั่งเรื่อกลับมาโรงแรมดี แล้วจะมีเรือรอบดึกไหมคะ
3.แค่อยากไปดูบรรยากาศของงานน่ะค่ะ แต่อาจไปวัน full moon ไม่ได้ ทราบมาว่า party ต่างๆ บนเกาะพงันมีตารางเวลาการจัดงานตายตัว แล้วมันต่างกันไหมคะระหว่าง full กับ dark หรือ half นี่ค่ะ
4.Bangkok airways เต็มมากมาย ต้นเดือนพ.ค. เลยคิดจะไปนกแอร์ ใครเคยไปสมุยโดยนกแอร์แล้วต่อ coach ต่อ ferry บ้างคะ

รบกวนถามความคิดเห็นหรือข้อแนะนำหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Priz
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 55 20:51:34 A:58.8.208.50 X: TicketID:318845

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com