Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ จะไปเที่ยวกระบี่ 5 วันครับ ติดต่อทีมงาน

วันแรกออกเดินทางจากภูเก็ต ไปเกาะพีพี ซื้อวันเดย์ทริป เที่ยวหมู่เกาะพีพี ตกเย็นพักที่โรงแรมบนเกาะพีพีดอน

วันที่สองเดินเล่นบนเกาะพีพีดอน ตอนบ่าย ๆ นั่งเรือมาแผ่นดินกระบี่ พักโรงแรมในย่านอ่าวนาง ตกเย็นเดินเล่น ชมแสงสียามค่ำคืน

วันที่สามเที่ยวอ่าวไร่เลย์ ปีนหน้าผา ตอนเย็นพักผ่อน

วันที่สี่เที่ยวสระมรกต วัดถ้ำเสือ ตอนเย็นพักผ่อน หาอาหารหร่อย ๆ กิน

วันที่ห้าชิลล์ ๆ สบาย ๆ ก่อนเดินทางกลับโดยเครื่องบินในช่วงเย็น ๆ

โปรแกรมเป็นอย่างไรบ้างครับ หลวมไปไหม หรือมีอะไรน่าเที่ยวแล้วไม่ได้ระบุอีกบ้าง แนะนำด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

จากคุณ : thasiwat
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 55 21:15:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com