Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[วีซ่าญี่ปุ่น] เอกสารรับรองการทำงานของผู้อุปการะ ต้องเขียนอย่างไรคะ? ติดต่อทีมงาน

พอดียังเป็นนักศึกษาอยู่ แล้วต้องใช้หนังสือรับรองการทำงานของคุณพ่อ แต่ทางฝ่ายบุคคลของบริษัท อยากทราบว่าต้องเขียนอย่างไร รบกวนพี่ๆใจดีลงตัวอย่างให้หนูด้วยนะคะ ^^ หนูลองๆค้นในอินเตอร์เนตแล้ว เจอแต่ที่ต้องใส่วันลาด้วยหน่ะค่ะ (ซึ่งคุณพ่อไม่ได้ไปด้วย) เลยคิดว่าไม่น่าใช่ รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆเลยเลยค่ะ

จากคุณ : Eleni
เขียนเมื่อ : 5 เม.ย. 55 15:11:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com