Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตรวจทริปกระบี่ให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือว่าเราจะไปวันที่6-9 พ.ค.อ่ะค่ะ
วันที่6 นั่งเครื่องไปถึงประมาณ 9โมงกว่าๆแล้วทางโรงแรมบอกว่าไปไม่ทันทัวร์สระมรกต เลยอยากถามว่าเราจะเช่ารถมอไซค์หรือรถยนต์ไปเองดีคะ พักที่โรงแรมอารีธาราค่ะ หรือว่าไปซื้อทัวร์แบบครึ่งวันมีมั้ยคะ
       ตอนเย็นทานอาหารที่โรงแรม
วันที่7 ไปทัวร์ 4เกาะ ทะเลแหวก แล้วปกติมาถึงโรงแรมกันประมาณกี่โมงคะ ว่าจะไปเดินเล่นชายหาด แล้วกินข้าวที่ วังทรายค่ะ
วันที่8 ไปเกาะพีพี แล้วกลับมา ช่วยแนะนำร้านอาหาร หรือว่าร้านนั่งชิวๆหน่อยค่ะ
วันที่9 ไปเกาะห้อง แล้วกลับมาเปลี่ยนชุดที่โรงแรม ทางโรงแรมจะมีห้องให้ค่ะ แล้วก็รอรถไปส่งสนามบินรอบ 18.50 แวะที่ไหนได้อีกคะ
ขอบคุณมากค่ะ
ปล.กระบี่นี่ไปช่วงนี้จะโดนฝนมั้ยคะ แล้วช่วงมิ.ย.นี่โดนเต็มๆเลยรึป่าวคะ

จากคุณ : ขนมหวานกะน้ำตาล
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 55 10:54:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com