Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review "Koh Lan Riviera" ที่พักสุดประทับใจ ติดต่อทีมงาน

นอนไม่หลับค่ะ เลยขอตั้งกระทู้ที่เป็นประโยชน์บ้างไรบ้างดีกว่า ที่ผ่านมาได้ประโยชน์จากห้องนี้มาเยอะมาก คืนนี้ขอแชร์สิ่งที่จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆสมาชิกบ้างนะคะ

รีวิวนี้เป็นรีวิวที่พัก Koh Lan Riviera เมื่อวันที่ 16 เมษา ปีที่แล้วค่ะ
โชคดีมากที่มีคนแคนเซิลการจอง เราเลยได้ห้องที่เหลืออยู่เป็นห้องสุดท้าย เนื่องจากโทรไปใกล้ววันไปมาก และหาข้อมูลที่พักอยู่นานกว่าจะตัดสินใจ ก็นะ..เสียตังทั้งที ขอดีๆหน่อย

เหตุผลที่เลือกที่นี่ เพราะไปกับแฟน อิอิ อยากได้ที่บรรยากาศสบายๆ ออกแนวโรแมนติก ใหม่ สะอาด ราคาไม่แพงเกินไป

ที่พักที่นี่อยู่ใกล้หาดตายายค่ะ ขี่มอไซด์ไม่ถึง 5 นาทีก็ถึงแล้ว ตอนนั้นไปนอนคืนละ 1800 บาท (วันเสาร์)

เจ้าของใจดีมาก เป็นกันเองสุดๆ จนแฟนเราถามว่ารู้จักกันมาก่อนหรอ ฮ่าๆๆ ตามประสาคนอัธยาศัยดีอ่ะนะ

ปล. รูปที่ขึ้นนี้ไม่ได้แต่งเพิ่มเติมค่ะ

จากคุณ : sunny happy
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 55 22:51:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com