Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอรบกวนพี่พี่ เรื่องวีซ่าญี่ปุ่นหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือว่าผมจะไปขอวีซ่าไปญี่ปุ่น ต้องเตรียมอะไรบ้างดูมาหลายที่เเล้วก็ยังไม่เข้าใจ 1ผมมีสมุดบัญชีธนาคารร่วมกับแม่อยู่ ต้องไปขอเอกสารอะไรจากที่ไหน
 2.ผมเปิดร้านขายของเล็กๆ ขายอยู่กับที่บ้านแต่ทะเบียนพาณิชย์เป็นชื่อพ่อ ต้องไปขอหนังสือรับรองจากที่ไหน
 3 หนังสือแนะนำตัวเองคืออะไร ..
  4.ไปกับทัวร์  
 5ต้องมีเอกสารอะไรเพิ่มอีกไหมครับ  
6 ขอบคุณพี่พี่ ห้องBP ครับ

จากคุณ : tongsuta
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 55 11:22:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com