Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Baan sattahip by the sae ที่พักเก๋ๆ สบายๆ วิวทะเลทุกห้อง.. ติดต่อทีมงาน

อยากจะรีวิวบ่อยๆ ค่ะ แต่ความขี้เกียจมันก็เยอะเหลือเกิน.. ปกติรีวิวใน bloggang ค่ะ
วันนี้ได้โอกาสหนีเที่ยววันหยุดสงกรานต์ (หนีไปฉลองวันเกิดด้วย)
ไปเที่ยวไม่ไกลที่พักอยู่ ตรงข้ามกับไปรษณีย์สัตหีบ (ติดกับวัดหลวงพ่ออี๋)
การเดินทางก็แสนจะสะดวก สำหรับคนไม่มีรถ นั่งรถจากเอกมัยมาลงสัตหีบได้เลยนะคะ
ลงรถแล้วเดินนิดเดียวก็ถึง บ้านสัตหีบชายทะเลแล้วค่ะ
ที่สำคัญอยู่ในบริเวณตลาดสัตหีบ หาของกินง่าย เดินนิดเดียวก็เจอเซเว่นและตลาำเช้าแล้วค่ะ

เกริ่นเยอะไปแล้วอ่ะ ไปชมรูปกันเลยดีกว่าค่ะ ไม่ค่อยสวยเท่าหรัยนะคะ..
มือใหม่หัดถ่ายค่ะ..

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 55 23:01:44

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 55 22:02:28

จากคุณ : opauorm
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 55 21:53:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com