Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หัวหินสงกรานต์ กับ HUA HIN COLONNADE ติดต่อทีมงาน

ห่างหายกับการรีวิว ทริป ท่องเที่ยวมานานแสนนานเพราะไปแต่ที่ซ้ำ ๆ อะ วันนี้ เนื่องจากเป็นช่วงควันหลงสงกรานต์ แป้ง ก็ เลยขอรีวิว หัวหิน สักหน่อย นะค่ะ ความรัก หัวหิน ส่วนตั๊ว ส่วนตัว ค่ะ แป้ง พักที่หัวหินโคโรเนท ค่ะ เนื่องจากโปรโมชั่น จากงาน ท่องเที่ยวไทย อุดหนุนไทยกันหน่อยไป สี่คน ต้องใช้ห้องคอนเนคกัน ค่ะ 3 วัน 2 คืน 7000 บาท รวมอาหารเช้า ตกคนละ 1750 บาท ต่อ คน นะค่ะ เราเริ่มเดินทางกัน 13 - 15 เมย. 55 ที่ผ่านมาค่ะ เอา Let's goooooooooooooo

เราเริ่มต้นจาก โลตัสพระรามสอง ค่ะ ขับมาทาง ถนนพระรามสอง แล้วแวะเข้าดอนหอยหลอดประมาณ 10.00 ทานข้าว เอาร้านไหน ดีน่า เอา ร้านเป่า นี้และ สิ้นคิด ค่ะ คริ คริ ไปดูสิ มีอะไรทานกันบ้างเอย

ป.ล. รบกวน กด เข้าคลังกระทู้ให้ นู๋แป้ง ด้วยนะคะขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 18 เม.ย. 55 23:45:35

จากคุณ : แป้งตัวเล็ก
เขียนเมื่อ : 17 เม.ย. 55 23:12:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com